ปิด

ดาวนโหลดแอป GOLDTV ได้แล้ว


คลิกตรงนี้!


ชมถ่ายทอดสดไม่มี โฆษณากั้น

Live schedule

รายการถ่ายทอดสด


ตารางถ่ายทอดสด 22 ตุลาคม 2562

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
23:55
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
พบ
ดินาโม ซาเกร็บ
รอลิงค์
23:55
แอตเลติโก้ มาดริด
พบ
เลเวอร์คูเซ่น
รอลิงค์
02:00
ยูเวนตุส
พบ
โลโคโมทีฟ มอสโก
รอลิงค์
02:00
สเปอร์ส
พบ
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
รอลิงค์
02:00
กาลาตาซาราย
พบ
เรอัล มาดริด
รอลิงค์
02:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
พบ
อตาลันต้า
รอลิงค์
02:00
คลับบรูซ
พบ
ปารีส แซงต์ฯ
รอลิงค์
02:00
โอลิมเปียกอส
พบ
บาเยิร์น มิวนิค
รอลิงค์
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01:45
เปรสตัน
พบ
ลีดส์ ยูไนเต็ด
รอลิงค์
01:45
เบอร์มิงแฮม
พบ
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
รอลิงค์
01:45
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
พบ
เร้ดดิ้ง
รอลิงค์
01:45
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
พบ
สโต๊ค ซิตี้
รอลิงค์
01:45
มิลล์วอลล์
พบ
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
รอลิงค์
01:45
สวอนซี ซิตี้
พบ
เบรนท์ฟอร์ด
รอลิงค์
02:00
เวสต์บรอมวิช
พบ
บาร์นสลีย์
รอลิงค์
โปแลนด์ ดิวิชั่น1
23:00
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
พบ
สลาสค์ วรอคลาวน์
รอลิงค์
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
00:00
ออร์ไกร์ท
พบ
เดเกอร์ฟอร์ส
รอลิงค์
ชิลี พรีเมียร์ลีก
04:30
คอนเซปซิออน
พบ
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
รอลิงค์
07:00
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
พบ
เอฟเวอร์ตัน CD
รอลิงค์
โปแลนด์ ลิกา 2
22:30
GKS ทิคี
พบ
เลกนิก้า
รอลิงค์
23:00
ยัสต์แชมบีแย
พบ
วิเกร ซูวาล์วกี๊
รอลิงค์
00:00
พุชช่า นิโปโลมิเช่
พบ
วอร์ต้า พอซแนน
รอลิงค์
Colombia Copa Mustang A
06:00
ลา อีคูดัด
พบ
จากูวาเรส
รอลิงค์
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
01:45
ลินฟีลด์
พบ
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์
รอลิงค์
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
08:00
สปอร์ต ฮวนคาโย่
พบ
FBC เมลการ์
รอลิงค์
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
22:00
ฮาโปเอล รานาน่า
พบ
ฮาโปเอล ไฮฟา
รอลิงค์
Ecuador Pilsener A
07:15
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
พบ
Mushuc Runa
รอลิงค์
เม็กซิโก โคปา
07:00
เวราครูซ
พบ
อเลบริเจส
รอลิงค์
09:00
คลับ ตีฮัวนา
พบ
มิเนโร่ส์ ซากาเตกัส
รอลิงค์
09:00
โดราดอส
พบ
เนกาซ่า
รอลิงค์
09:00
คอร์เรคามินอส
พบ
ซานโตส ลากูน่า
รอลิงค์
อินโดนีเซีย ลีกา
18:30
ปูซามาเนีย บอร์เนียว
พบ
พิวทรา เอฟซี
รอลิงค์
18:30
บาริโต ปูเตรา
พบ
PSIS เซมารัง
รอลิงค์
18:30
บาหลี ยูไนเต็ด
พบ
เปอร์เซรู เซรุย
รอลิงค์
UEFA EU(WU-17)
21:00
โปรตุเกส(WU-17)
พบ
อิสราเอล(WU-17)
รอลิงค์
22:00
เนเธอร์แลนด์(WU-17)
พบ
ลัตเวีย(WU-17)
รอลิงค์
ปารากวัย พรีเมียร์
05:00
เดปอร์ตีโบ ซานทานิ
พบ
เดปอร์ติโว คาเปียต้า
รอลิงค์
โรมาเนีย ดิวิชั่น2
22:00
SCM ปีเตสติ
พบ
ฟารูล คอนสแตนต้า
รอลิงค์
EURO U17
18:00
ไอซ์แลนด์(U17)
พบ
โครเอเชีย(U17)
รอลิงค์
19:00
ฝรั่งเศส(U17)
พบ
ยิบรอลตาร์(U17)
รอลิงค์
19:00
ไซปรัส(U17)
พบ
สโลวาเกีย(U17)
รอลิงค์
00:00
สกอตแลนด์(U17)
พบ
อาร์มาเนีย(U17)
รอลิงค์
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
20:00
อัสวาน
พบ
เอนพ์พี
รอลิงค์
22:30
เอล เอนแทค
พบ
พีระมิดส์ FC
รอลิงค์
22:30
วาดี้ เดกลา
พบ
มิสเลอร์ มาคาซา
รอลิงค์
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B
06:00
ชาคาริตา จูเนียร์ส
พบ
กิมนาไซ เมนโดซ่า
รอลิงค์
06:30
ซานตามาริน่า
พบ
กิมนาเซีย จูจุย
รอลิงค์
07:10
เฟอร์โรคาร์รีล
พบ
คาเซรอส
รอลิงค์
บราซิล ซีรี่เอ
05:30
บาเฮีย
พบ
ซิเอร่า
รอลิงค์
06:00
โบตาโฟโก้(RJ)
พบ
อลาโกเอโน่
รอลิงค์
Colombia B
08:00
เดปอร์เตส ควินดิโอ
พบ
เดปอร์ติโว เปไรร่า
รอลิงค์
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
01:45
วอคกิ้ง
พบ
เอ็บบ์สฟลีต
รอลิงค์
01:45
บาร์เน็ต
พบ
พอตเตอร์ ทาวน์
รอลิงค์
01:45
เร็กซ์แฮม
พบ
เชสเตอร์ฟิลด์
รอลิงค์
01:45
Poole Town
พบ
ฮาเยส & ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
รอลิงค์
01:45
วีลด์สโตน
พบ
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
รอลิงค์
01:45
Billericay Town
พบ
ซัตตั้น ยูไนเต็ด
รอลิงค์
01:45
อีสต์ไลก์
พบ
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
รอลิงค์
02:45
บาร์เน็ต
พบ
พอตเตอร์ ทาวน์
รอลิงค์
02:45
Poole Town
พบ
ฮาเยส & ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
รอลิงค์
สโลวีเนีย คัพ
22:00
พับลิคัม เซลเย่
พบ
NK รีดอมเลีย
รอลิงค์
Georgia Division
18:00
Fc Norchi
พบ
ชักดิดี้
รอลิงค์
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
23:00
เอฟเค โกโลดียา
พบ
FK Zorka
รอลิงค์
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์
05:00
เซ็นทรัล คอร์โดบ้า
พบ
ลาพลาต้า
รอลิงค์
07:20
โคลอน
พบ
โกดอย ครูซ
รอลิงค์
Turkey 2
23:00
คารากูมรัค
พบ
ออสมานลิสปอร์
รอลิงค์
UEFA U19
17:00
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(U19)
พบ
ดินาโม ซาเกร็บ(U19)
รอลิงค์
19:00
กาลาตาซาราย(U19)
พบ
เรอัล มาดริด(U19)
รอลิงค์
19:00
แอตฯมาดริด(U19)
พบ
เลเวอร์คูเซ่น(U19)
รอลิงค์
19:00
ยูเวนตุส(U19)
พบ
โลโคโมทีฟ มอสโก(U19)
รอลิงค์
21:00
สเปอร์(U19)
พบ
เร้ดสตาร์ เบลเกรด(U19)
รอลิงค์
21:00
โอลิมเปียกอส(U19)
พบ
บาเยิร์น มิวนิค(U19)
รอลิงค์
21:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้(U19)
พบ
อตาลันต้า(U19)
รอลิงค์
21:00
คลับบรูซ(U19)
พบ
ปารีส แซงต์ฯ(U19)
รอลิงค์
23:00
ดอมซาเล่(U19)
พบ
วิโตรุล คอนสแตนต้า(U19)
รอลิงค์
01:00
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(U19)
พบ
ดินาโม มินส์(U19)
รอลิงค์
เอเอฟซี แชมป์ฯลีก
23:15
อัล ฮิลาล
พบ
อัล ซาดด์
รอลิงค์
ลีกทู อังกฤษ
01:45
เชลท์แน่ม
พบ
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
รอลิงค์
โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
07:30
โบคา จูเนียร์ส
พบ
ริเวอร์เพลท
รอลิงค์